กรกฎาคม 19, 2019, 03:23:45 am *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทำหน้าเว็บให้ได้คล้าย mock up จะใช้อะๆไรพัฒนาดีครับ  (อ่าน 7 ครั้ง)
ZilenZer
Newbie
*

| |
« เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2019, 05:55:06 pm »

ผมติดปัญหาเรื่องที่ว่า ไม่รู้จะใช้อะไรพัฒนาตัวนี้ขึ้นมาให้มันได้ประมาณนี้ครับ

แล้วคือจะให้ A B C D มันสามารถเปลี่ยนสีได้ตามข้อมูลด้วยอะครับ เช่นว่า A = 0 ให้เป็นสีแดง แต่ถ้า A = 1 ให้เป็นสีเขียวครับ
บอกแค่อะไรที่สามารถพัฒนาหน้าเว็บอยากทำหน้าเว็บให้ได้คล้าย mock up จะใช้อะๆไรพัฒนาดีครับ
ให้ได้อินเตอร์เฟสประมาณนี้ได้ก็โอเคแล้วครับ ผมไม่รู้จะทำยังไงแล้วจริงๆ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์